Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 63
    ở việt nam ăn cắp bản quyền như điên nên mấy bác mới biết mùi free thôi, nếu ko thì mấy bác ở hn cũng chả khác gì mù cang chải chả biết game online là cái gì, họa may thì mu hn ăn cắp thì có.
    cái gì cũng muốn dùng free hix. free là:
    + đang thử nghiệm, giá trị chưa đủ để thu tiền( giống ptv,vltk thời kỳ đầu)
    + đồ ăn cắp thì dùng free, hix chả hiểu ai nghĩ gì chứ bị gọi là thằng ăn cắp chắc chả ai muốn, chỉ tội ai cũng ăn cắp thì ai dám gọi mình là thằng ăn cắp chứ. mà ăn cắp cũng phải thôi, tiếc tiền mình đi ăn cắp của người khác, tiêu tiền người khác thích hơn (.
    + một bác nào nhiều tiền thích chơi trội cho chơi free để lấy danh tiếng là chính( trường hợp mu global là ví dụ điển hình, đến nỗi các bác mê đến quên ăn quên ngủ, đến nỗi phải ăn cắp về để cho đỡ thèm).

pc game à??giả sử nếu ở nước ngoài thì 1 đĩa game ko phải là 10k đâu mà là 10$ đó liệu các bác nghĩ sao?? tính ra thì ptv thu phí vậy là ok rồi. ví dụ là game hay nhất thế giới hiện nay là wow có giá là 25$/tháng nghĩa là 400k 1 tháng vậy mà có tới 5tr người chơi, các bác nghĩ họ bị làm sao???

chỉ có thằng ăn cắp mới dùng đồ free.
    hãy là người lịch sự dùng xong và trả tiền, hehehe còn phải nhiều thứ lắm go vậy là nhàn rồi.

em trượt đại học vì cố vào top cnc
    hồi đó tung hoành ngang dọc
    than ôi thời oanh liệt nay còn đâu

for: anata
    sao bạn lại nói là tôi quá tham lam?? bạn nhầm rồi, yêu thích games và mong muốn đc chơi games thì ai cũng giống nhau thôi.
    còn bạn nói về sự chênh lệch mà tôi nêu ra thì tôi không muốn phải tranh cãi nhiều, bạn nên tìm xem thông tin về mức sống bình quân đầu người ở việt nam bạn sẽ rõ!
    :d
    thân!

ha ha vậy các bạn đi mà tìm các game online có server free mà chơi . cty người ta mua game hàng tỷ đồng về cho rồi việt hóa hoàn toàn cho các bạn chơi thì các bạn cũng phải biết điều chứ . nói thật thu phí 1 tháng chỉ có 60 đến 70 ngàn là quá hợp lý rồi . còn ai mà ko muốn đóng tiền thì ngồi nhà mà chơi mấy trò offline

ha ha tôi thấy ptv là 1 trò rất dễ thế mà lại có người kêu khó . còn việc thu phí chỉ với 60 đến 70 ngàn 1 tháng thì đâu có quá nhiều . cty người ta bỏ hàng tỷ đồng để mua game về rồi việt hóa để các bạn chơi , thế mà các bạn đã nói thế này nói thế kia chỉ muốn chơi free thôi à . vậy thì về nhà bật máy tính lên chơi mấy trò offline đó

Trích dẫn Gửi bởi foreverzero
    ha ha tôi thấy ptv là 1 trò rất dễ thế mà lại có người kêu khó . còn việc thu phí chỉ với 60 đến 70 ngàn 1 tháng thì đâu có quá nhiều . cty người ta bỏ hàng tỷ đồng để mua game về rồi việt hóa để các bạn chơi , thế mà các bạn đã nói thế này nói thế kia chỉ muốn chơi free thôi à . vậy thì về nhà bật máy tính lên chơi mấy trò offline đó
    chắc bạn thấy dễ vì có người hướng dẫn cách chơi???
    còn tôi thì chẳng có ai ngồi cạnh cả, xem phần help của games thì "ôi thôi" 8-x chán!
    với những người đã đi làm rồi hoặc những thằng con nhà giàu xin tiền bố mẹ hàng triệu/tháng thì 60-70k quả là k là cái gì cả, còn với học sinh nói chung đang nhờ trợ cấp của gia đình (tạm thời là con em công chức nhà nước đi = bình dân) thì để chơi đc 2 games online = từ 160k cho đến ***k = po tay.com
    xin tiền học thêm rồi tiền ăn sáng rồi .... các loại xin cũng k đủ vì chi phí cao quá hic : tiền net + tiền lệ phí games, nếu chơi 2 trò online thôi chắc tiêu tốn 1000000vnd/tháng hu hu games ơi sao mày tham thế?? cho con em nhà nghèo chơi với chứ?? :.( :.( :.( :.( :.( :.( :.( :.(

ặc mình có tin mừng cho các bạn không phải các game hay đều thu phí hết , các game nổi tiếng nhưng không thu phí vẫn có , chẳng hạn mu hàn , lineage vẫn chưa thu phí ^o^ , ragvn ,.... nó không thu phí kô phải vì nó dở mà đơn giản là nó quảng cáo cho game đó để bán bản quyền --> hi hi nên thiếu một số tính năng , nhưng vẫn chơi ngon như thường , hi hi một ví dụ tiêu biểu nhất là mu hàn , nó cho chơi miễn phí thiệt lâu đó --> đến giờ vẫn miễn phí --> quảng cáo để bán bản quyền cho fpt bây giờ chẳng hạn

chơi game ko trả tiền---> thằng nông dân.
    nếu là thằng nông dân ko thèm nói chuyện

Trích dẫn Gửi bởi pokemonth
    làm gì có game online ma lại không phải đóng tiền
    nêu có thì trò đó cũng không có ai choi ( vì nó không hay bằng cả game thường ) nhưng bây giờ tình trạng thương mại hóa quá mưc của game làm mât di giá trị thực của nó ( game giải trí ) toi ví dụ : vltk do sức ép thu phí
    một số game thủ đã cày ngày cày đêm để lên cấp cao rồi đi kiếm đò bán lấy tiền ( tiền thât. ) hoặc bán char đó lây tiền để chơi con khác .
    nên chăng game online thay đổi cách thu phí bằng cách thu vào tiền mạng ( tăng chi phí internet ) hoặc tăng tiền bán đĩa cài , tiền download chuong trình ... thì sẽ thu hút các game thủ va tao ra một san chơi thực thụ .
    tôi là môt người mà cuộc sống ko thể thiếu game . vì vây tôi mong fpt hãy vì người choi nhiều hơn đừng quá thương mại hóa game .
    mong mọi người góp ý
    ~o) ~o) ~o) ~o) ~o) ~o) ~o) ~o)

chính xác đấy không có game nào mà free cả ! game nào cũng nạp cảd thôi

ai bảo là game nào cũng nạp card
    có đầy rẫy những game sống bằng việc trao đổi của các gamer với nhau kìa
    tui không biết link dow d

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối