Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    chắc cũng như vụ trẻ em duới 14 tuổi khi vô hàng net phải có phụ huynh đi kèm và trên 18 thì phải có cmnd =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

bi giờ tui chơi có 3-4h 1 ngày, bị mấy người cày "trâu" oánh kinh quá, cái luật này mà ra thì hehe, mình cũng là hàng khủng sợ gì ai

dạo này đi luyện khó quá gặp sát thủ cho về làng hoài. mình rất ủng hộ chơi 3 giờ/ngày vì mình chỉ thường chơi khoảng 2 giờ / ngày. nếu mình mà chơi > 3h/ngày thì mình phản đối liền, hihi

vn mà ra thế thì chả ai thèm chơi gameonline của mấy ông nữa . l2 , sro , vltk , ts .v.v... vất xó nhá , lúc đấy mấy nhà phát hành có mà khóc = tiếng ... việt ^t^ . cũng may mình đang chơi ms server nước ngoài nên ko bị dính mấy cái vụ này ... khuyên anh em một câu kiếm trò nào xa xa vn tí hoặc game nào tiền bản quyền cao (tầm 10 mil trở lên ý) --> khỏi lo vn mua về rồi chỉ cho chơi 3h / ngày .

một quyết định sai lầm hết chỗ nói , giội gáo nước lạnh gamervn //// chán

ờ ! mấy nước khác do gameonline phát triển từ lâu rùi nên họ mới dám ban hành cái luật đó ( tq chẳng hạn ), chứ ở vn mới hơn 2 năm mà đã dám ban hành thì quả là "liều".

uhm vn hơi vội vàng áp dụng việc này quá lạmmoi người hơi choáng ít nhất theo tui thì có tuổi thọ là 5 năm thì nên áp dụng lúc đó mọi người đã quen quá rồi nên thời hạn đó là hay có thể áp dụng 3h/1 ngày vào 5 năm sau là ok rồi.

ôi thế thì còn gì bằng. tui tốn nhìu zen lắm rồi, muốn cai game mà hok được, giờ ra quyết định này chắc tiết kiệm được nhìu khoản đưa nàng đi chơi gòi. kekeke ban hành quyết định đi thôi

3h/1ngày game online
    omg
    nếu vậy thì em sẽ giã từ sự ngiệp
    chứ các bác thử ngĩ 3h/1ngày
    thì đến bao giò moi reset mufpt
    :d:d:d:d

trời ơi tui tưởng chuyện này là ở tương lai chứ thì ra thật ah chết tui rùi

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234