Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 58 của 58
    ủng hộ việc chơi game 3h /ngày
    nếu được gia đình ,bạn bè thầy cô tui sẽ cảm ơn nhiều lắn đó,vì có thằng em mê chơi game tới nỗi học hành sa sút,nhưng lànm đủ mọi cách rùi vẩn không chiu bỏ hix hix

3h 1 ngày = tui chơi 3hx 8acc =24h ko vấn đề gì với võ lâm + mu làm 8acc dễ ko à phải cái top sẽ bị khủng hoảng à ^^ qua chơi sever lậu thôi l2vn.com mời các bác máy ram 256+ / cạc 64+ vô chơi

hix l2 bi giờ lên c3 khó kím đc hàng cài bản đó lắm chắc tui phải bibi l2 quá(nghe nói dạo này trên hoàng quốc việt mới dow về trò nào của hàn quốc mà hình ảnh còn đẹp hơn cả l2c3 lận nghe nói là đẹp nhất tg hiện nay bữa nào rảnh lên chơi thử mới đc)

tui thì không có vấn đề gì vi tui sẽ không chơi nữa. chỉ khổ cho mấy bác đang cày 24/24 thôi.
    đang cày 24/24 quen rôi bây giờ thì sao.
    khổ thân.:d

nếu em chơi 2 tiếng rưỡi em uot ra roi vào lại thì nó phải tinh lại ah
    thế thì đâu đánh đố đc game thủ
    hệ thống tính thời gian có cộng vào. nó tính trong ngày tổng cộng bạn đã online bao nhiêu lâu. cứ login là tính thời gian, logout là ngắt lại. login thì tính tiếp.

hết 3h chơi thì mấy ông lỡ chẳng may chơi trước 2-3 ngày sẽ quay lại nghịch ghợm, phá phách mấy bác mới 1 ngày (ks chẳng hạn), chuyện này chắc chắn sẽ xảy ra, nhàn cư vi bất thiện mà

tui cho rằng cái vụ 3h/n phi lý wa' có lẽ dân ta lại phải nghe câu ca truyền đời
    cái gì ko quản lý dc thì cấm hehe dung wa' di mất

đánh nhiều thí chán nhưng ma 3h thì it quá còn gi vui nữa chứ nhiều mu có tăng lv chạm như rùa thử hỏi 3h thì đánh đấm gì chứ

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456