Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37

Chủ đề: Guild War ra sao

làm ơn post cái nick in game trước rồi mới bàn luận nhé , ghét nhất là mấy đứa adua ba rọi như bebaongoc.

gw có thể lên lv 25 ? chơi cả mấy tháng rồi vẫn max 20 , bọn chuyên gia farm item của việt nam chơi cả năm rồi mà lv vẫn max20.

frozen heart, trong game cũng vậy, archer lv 10, mà thăngna2o bảo chơi lên được lv 25 vậy ???? :-/, gà wa', muốn biết guild war như thế nào thì bỏ tiền ra mua key về chơi là xong, ông mr wolf chơi ở distric nào vậy, sao nó toàn bỏ tôi vào american distric thôi, chả gặp thằng vn nào, taòn phải party với herman

tôi chỉ khoai mấy bài quyền trong game thôi , chứ làm quest lấy skill nhiều đoạn khó bỏ xừ (^t^)

Trích dẫn Gửi bởi dominhhung
    ẹc khi nhắc đến đỉnh cao pvp là nhắc đến gw.
    khi nhắc đến chán òm và dở tệ nghĩa là nhắc đến **.

đừng so sánh nhé, nghe bác so sánh mà em nổi hết cả da gà.
    ** chán òm và dở tệ thu phí cao nữa mà sao đông dân nhất vn thế you haha( chưa chơi thì đừng có được bao nhiêu thì đừng lên tiếng).

chà câu hỏi thật là buồn cười.

game ** đông dân nhất vn không phải do nó hay mà đơn giản nó ra đời đúng thời điểm mà thôi. nội dung thì lại phù hợp với những con người thích chơi go nhưng ko biết go nào hay cái nào dở.

với những con người không biết thế nào là hay dở thì ** là lựa chọn số 1 mà không có số 2 rồi.

đã nói rồi ** đừng đi đem so sánh với gw ryl hay l2 ... nổi hết cả da gà rồi.

cái trò nhảy múa đó cũng hay thật, tui chơi tới jờ này rồi mà mới biết dùng lệnh /dance đó trời ạ ))) ))) ))), ngày 22 tui thi xong, hẹn gặp lại trong game nha, mà ông mrwolf lv 20 rồi, tui mới có lv 10 sao pt

nếu bạn đưa vấn đề tiền bạc ra đây thì bạn vui lòng đừng chơi game hoặc tham gia forum để thời gian mà đi kiếm việc làm và kiếm tiền vậy.

xin lỗi mọi người nếu có ai phật lòng về câu nói trên.

tui có 1 con lv 14 ne/me nhưng mà không add nick ông vào friend list được , quái đản quá.

ghi cái tên chính xác hơn đi frozentheart

nhầm, frozen heartz cơ, mà e ngừng chơi con này rồi, up lộn cái rune, tự dưng máu bị mất đi 30%, t.t

mấy pác cho em hỏi
    cái này mua cd với code chung hay riêng vậy

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối