Kết quả 1 đến 9 của 9

Những Lời chúc cho ngày 8/3 !

nào các đấng mày râu chúng ta cùng chúc vì ngày của các bà các chị và các em và hơn hết là vì 1/2 còn lại của thế giới nào\:d/ .

tui sẽ mở đầu nha :d!

ngày 8/3 chúc cho các bà các chị và các bé xinh xinh, 1 nữa thế giới của tôi với những điều tốt đẹp hạnh phúc vui vẽ và xinh ra ... rất tiếc là hông cóa quà thôi à :d!

8/3:hix tui là 1 thằng kém ăn kém nói nên cũng chẳng có gì để mà chúc các miss ở đây chỉ bít nói 1 câu mà thằng con trai nào cũng nói đc : chúc mọi người vui vẻ hix vậy thui

chúc các ba các cô mua may bán đắt , các em ở tiệm hoa chém giá cắt cổ không anh nào dám kỳ kèo, các shop bán hàng thật nhiều, các em 1 nàay vui vẻ

chúc các bạn gái luôn luôn xinh gái nha!nhưng cố gắng học hành đóa

chúc các bạn gái luôn vui vẻ và lúc não cũng trẻ đẹp như tuổi 18

rất rất cám ơn các đấng nam nhi 1/2 còn lại của thế giới này đã nhớ đến ngày của phụ nữ chúng mình,để đáp tạ mình gửi đến các đấng nam nhi đại trượng phu,1/2 nử còn lại tất cả ngững lời chúc tốt đẹp nhất,một lần nữ cám ơn

tb:hich nhưng sao pox chung của diễn đài gamethu đông vậy mà sao chỉ co 5 người chúc phụ nữ chúng mình vậy,thật là hơi buồn đó

Trích dẫn Gửi bởi babydethuong
    rất rất cám ơn các đấng nam nhi 1/2 còn lại của thế giới này đã nhớ đến ngày của phụ nữ chúng mình,để đáp tạ mình gửi đến các đấng nam nhi đại trượng phu,1/2 nử còn lại tất cả ngững lời chúc tốt đẹp nhất,một lần nữ cám ơn

tb:hich nhưng sao pox chung của diễn đài gamethu đông vậy mà sao chỉ co 5 người chúc phụ nữ chúng mình vậy,thật là hơi buồn đó
    vậy hả vậy mình vô chúc lại lần nữa có đc tính ko
    chúc các miss luôn luôn vui vẻ, xinh đẹp,có nhìu vệ tinh bám đuôi ò còn gì nữa ko nhỉ hình như hết rùi đó:d :d :d
    nhân tiện tặng các bạn mấy bông hồng nhân ngày 8-3 nè:d :d @};- @};- @};- @};-

ạc ông "i am the wind" tặng nhầm ngày à!
    tôi thấy ông tặng vào ngày 9/3
    thế làm gì còn ý nghĩa đâu

huhuhuhuh thui mọi người đừng nhắc đến vụ 8-3 này nữa mình đau lòng lắm rùi đây này,thấy bất công quá đành phải lập một topic (vinagame quá là bất công với phụ nữ bọn muội huhuhu đả đảo )mọi người qua đọc khác biết,à mà để mình copy cho mà đọc luôn cho gọn đỡ phải tìm

vinagame quá là bất công với phụ nữ bọn muội huhuhu đả đảo

chắc mọi người đang ngạc nhiên sao mình lại lập một topic như vậy,nhưng bức xúc quá không chịu được ,tại sao à,vì hom qua là ngày 8-3 là ngày của phụ nữ bọn mình mà không thấy vng đả động gì cả,1 câu chúc mừng cũng không có ,ngoài bài viết đăng trên trang chủ(về những bóng hồng trong thế giới võ lâm) hết trẳng còn gì, vậy mà ngày 20-11 ngày 14-2 thì chỉ cần nhìn vô cái trang chủ võ lâm được trang trí toàn mầu hồng vô cùng hoành tráng và đẹp mắt , nhìn vào là biết ngay đang có lễ hội tình nhân ,không chỉ thế event cũng rất hoành tráng ,còn hôm qua là ngày gì ? một ngày bình thường như bao ngày sao ? ko một câu nói chúc mừng , ko một trang trí gì nói đến ngày này , chắc có lẽ trang chủ của vng cũng bị điều khiển và chi phối bởi kingsoft nên ko thể tự mình trang trí hay nói một câu nói chúc mừng phái nữ sao ,các bạn cũng là nữ giới cho võ lâm có cảm thấy bất công không,còn mình thỉ thấy bất công quá hà,mình ko cần event gì cả , cái mình cần là vng biết quan tâm đến mọi người mà thôi !

không biết bài này của mình có bị xóa đi không,nhưng mọi người thấy sao về việc này còn mình thì huhuhuhuhuhu............