Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 32
    :d em chưa iu ai thật lòng trên mạng cả :d nên ko có bít .. hè hè

@caluoc : úi em cũng vô diễn đàn chơi à >.< , mà nè sao gọi chị là ruby18 ???
    @ash : đầu tiên em đọc cũng thấy không hiểu lắm , nhưng về nhà ngẫm nghĩ lại em cũng hiểu ra , anh nghĩ được như vậy là em vui rồi cảm ơn anh nhìu
    @kop : hix lại thêm kop nữa , chắc ngại chết mất ~.~

cuộc sống ảo không thể thai nghén ra một tình yêu có thực. nó chỉ dạng tình yêu ảo chưa chuyển cấp thôi.
    mình ko đồng ý với ý kiến này , chính những người gặp nhau trong thế giới ảo họ có tình cảm với nhua và chính nó mới thai nghén cho một tình yêu thật đấy bạn ạ, quan trọng là hai người đó phát triển xây dựng và duy trì tình cảm ấy như thế nào , có thể chấp nhận những khuyết điểm của nhau ko , có thể cùng nhau vượt qua mọi thứ ko , vì cuộc sống thật ko chỉ có mỗi game mà còn rất rất nhiều thứ mà bắt buộc cả hai phải cùng nhau đối diện , hai tính cách ngoài đời va đập , hai cái tôi gặp nhau thì mọi việc ko còn đơn giãn như mg gặp pri ở thảo nguyên để rồi yêu nhau.tình yêu muôn màu muôn vẻ nên mình thiết nghĩ nơi nào tình yêu cũng có thể xuất hiện và tồn tại , tình yêu muôn đời vẫn là bản chất của nó , chỉ có chúng ta làm cho nó biến đổi và trở nên méo mó thôi, dù sao mình vẫn tin tình yêu là có thật dù nó nảy sinh từ đâu , dù đó là thế giới ảo

câu chuyện của bạn hay wá,cảm động wá ,nhưng nói thiệt chơi game mà ko có ty mau nản lắm

trùi ui hay rùi nha! send cái topic này cho chị ruby đê !

từ trước tới giờ tui chưa bao giờ trải qua 1 mối tình nào cả chứ đừng có nói là love trên mạng tui cũng đã gặp đc nhìu người khá dễ thương but đó chỉ là 1 tình cảm yêu mến nhất thời mà thôi tựa như khi bạn ra đường và bất ngờ gặp 1 cô gái đẹp vậy bạn sẽ làm gì?bạn sẽ muốn làm tất cả mọi điều để cô ấy chú ý tới mình và tiến tới 1 bước nữa là nói chuyện rồi làm bạn còn sau đó thì có chúa mới biết

vậy sao? vậy mình chúc bạn sớm tìm được một nửa của mình,còn bạn hay tin là có một tình yêu trên mạng đi

Trích dẫn Gửi bởi babydethuong
    vậy sao? vậy mình chúc bạn sớm tìm được một nửa của mình,còn bạn hay tin là có một tình yêu trên mạng đi
    vậy hả thank nhìu vì lời chúc nha nhân tiện cho mình hỏi bạn có phải là female ko nếu đúng thì cho mình xin số đt địa chỉ nhà,tên trường,lớp tuổi nha:d :d :d mình sẽ thử xem bạn có phải là 1 nửa của mình ko và box ta lại có chuyện để bàn rùi:d :d :d

hích (female) là gì bạn mình không hiểu bạn nói rõ hơn được không,à mà nếu không phai là (female) gì gì đó thì bạn không làm quen với mình à hích

chào các bạn xin lỗi các bạn vì đã bon chen vào topic này nhé. để đóng góp cho topic tui xin xung phong dịch "female" . female là một từ dùng để chỉ giống dịch thẳng từ tiếng anh ra là mái(con mái)hihi. vậy suy ra là bạn i am the wind đang đi tìm con mái.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối