Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 43
    xem đã nhưng game online vn mà hay thì tất nhiên sẽ được ủng hộ hơn gameonline ngoại rùi
    mà này sao bảo đăng kí trên ngay trang web mà tui có đăng kí được đâu
    giúp tui với

đây có lẽ là 1 tin tốt với gamer vn vì từ nay sẽ có 1 game của người việt tự tay làm ra mà ko cần mau bản quyền từ nước khác
    có thể đây là sự mở đầu cho chặng đường phát triển của gameonline việt
    nam

chắc cũng phải chờ vài ngày! cái này đâu phải đăng ký tự do! chắc họ chờ đông đông rồi mới lọc ra. đây mới là close beta. muốn kiếm người thực sự giúp được họ không phải dễ.

rồi! tui tìm được rồi, chỉ cần vô http://www.trangenix.com/testerregistration/
    là xong.

ấn vào link này và làm theo yêu cầu
    http://www.trangenix.com/testerregistration

ở đây có ai nhận được mail trả lời chưa vậy? tui 3 ngày rùi chưa được, sợ bị loại nên đăng kí thêm 1 account nữa.

hì vui quá ,viet nam mình có game online rồi ,tôi ủng hộ nhiệt tình nhưng nó có đủ độ hot để lôi kéo gamer mình hay ko mới là vấn đề quan trọng nhỉ

ừ nhỉ tui từ lúc đăng ký không biết được mấy ngày rồi nhưng cũng chưa nhận được thư trả lời

Trích dẫn Gửi bởi faiaria
    họ đang nâng cấp hệ thống. khoảng 2-3 ngày nữa thì mới có thư trả lời được. chắc cũng phải thứ 2 mới được download
    hay quá vậy là có trò để chơi rồi
    mong sao gameonline đầu tiên của vn này có triển vọng phát triển thành game thuộc dạng no.3 :d

bạn nào muốn đăng ký game mới xin vui lòng post user lên đây kèm theo những thông số như tên tuổi địa chỉ, mình sẽ đăng ký hộ. nhớ là e-mail của các bạn để đảm bảo về sau này tránh trường hợp đáng tiếc. hoặc nhắn tin cho mình trong diễn đàn. những bạn nào mình đã đăng ký được mình sẽ đưa tên lên forum.

chúc các bạn may mắn và vui vẻ !

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối