Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 48
    ko hiểu gì cả
    trò này chơi như đấm vào đầu á
    có trò nào khác post lên đi

e hèm! cách chơi nè mấy pa!vừa vào thi nhận bên và đặt tên(cái này chắc dễ) rui sau đó mình được phát 1 xe tăng. khi mình vào phòng chỉ huy ở thủ đô thì có bản đồ hiện lên nhận nơi muốn đến rùi chơi thui!
    cách chơi:có hai vòng tròn vòng màu vàng là vòng để điều khiển nơi dến của xe còn vòng màu xanh là vòng điều khiển nòng súng. chuột phải di chuyển còn chuột trái là bắn.khi nhấp bắn thì ở vòng xanh có 1 kim chạy khi kim chạy vào vị trí ở giữa nhấp chuột trái thì lừc bắn sẽ mạnh nhất! mẹo bắn là để xe di chuyển trước rùi mới chỉnh nòng súng bắn sau như vậy xe sẽ vừa di chuyển vừa bắn tránh tình trạng đứng 1 chỗ hứng đạn!
    khi bắn chỉ cần nòng súng chĩa về phía địch ko cần phải chỉnh vòng xanh vào xe địch đâu nhé!
    chúc các bạn chơi zui!!!!

ừ game này chơi chán òm game này mà thu tiền ma nó chơi

Trích dẫn Gửi bởi 754875487548
    :.( :.( tốn 2h đồng hồ của tui
    dow về mà chơi chán kinh khủng
    bác kiên nhẫn thật, tui mất có 20' để install, chơi thử và cuối cùng...remove =)) ra reg cái nick l2 đánh lại còn hơn =))

Trích dẫn Gửi bởi relic
    bác kiên nhẫn thật, tui mất có 20' để install, chơi thử và cuối cùng...remove =)) ra reg cái nick l2 đánh lại còn hơn =))
    chài adsl nhà bác tốc độ cao quá tui cái món rì cũng cứ 2h đồng hồ
    giờ mà dow cái rì về là phải kiểm nghiệm ngoài tiệm net trước đã

ac sao tui vào kô được . nó hiện lên bảng để nhập acc và pass rùi kô có server để chọn làm seo mà chơi ??

Trích dẫn Gửi bởi lacoste
    cho biết địa chỉ đê, em còn ra chỗ đó chơi :dcho biết địa chỉ đê, em còn ra chỗ đó chơi :dcho biết địa chỉ đê, em còn ra chỗ đó chơi :dcho biết địa chỉ đê, em còn ra chỗ đó chơi :dcho biết địa chỉ đê, em còn ra chỗ đó chơi :dcho biết địa chỉ đê, em còn ra chỗ đó chơi :dcho biết địa chỉ đê, em còn ra chỗ đó chơi :dcho biết địa chỉ đê, em còn ra chỗ đó chơi :dcho biết địa chỉ đê, em còn ra chỗ đó chơi :dcho biết địa chỉ đê, em còn ra chỗ đó chơi :d
    ừa đúng rồi, cho em biết link đi, để em còn ra chỗ đó chơi với anh lacoste =))

hix.chán như con gián. game gì ma chán thế tốn thời gian của anh em.lần sau post thì post game hay 1 chút nha.làm anh em mừng hụt tưởng kiếm được cái game gì hay chơi woa ngày. buồn như con chuồn chuồn>_<

lần sau giới thiệu mấy cái game nhập vai train lv ấy.

chơi sro japan kìa trong box silkroad hướng dẫn hết roài nên làm quest cũng đơn giản hơn

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối