Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37
    chán các bác, mấy trò đó là trẻ con chơi thôi, pro thì chơi ryl, lineage2 hay wow, chứ chơi mấy cái trò ptv, gb hay vltk thì .... chán lắm

nói về đồ họa, âm thanh thì ptv có lẽ là đứng nhất. với đồ họa 3d, mọi người có thể nhìn theo đủ các hướng.

nói về game play thì cái nào cũng như cái nào, nhưng ptv có một cái khiến lily mê nhất, kết nhất mà hầu như các game khác ko hề có. đó là cái gì biết ko? đó chính là cảm giác khi mình đứng trên đỉnh thế giới, cảm giác rơi tự do, cảm giác tiếp đất, và cảm giác mình đang chinh phục một đỉnh núi hay một cây cổ thụ thì bị kẹt cứng.
    vậy đó, leo trèo trong ptv rất hay, các game khác có leo trèo được ko? suốt ngày chỉ biết đi đánh quái vật (phá hoại cân bằng sinh thái bằng cách giết heo, hươu, voi, cọp... trong vltk). còn ptv, lâu lâu muốn thư giãn thì đi leo trèo chụp ảnh, hay ra chỗ nào đó thả một đám pet ra cho chúng quần nhau cho vui, hay tổ chức những cuộc thi như chạy đua, đấu pet... nói chung ptv là số một.

nói về số lượng thì ptv có thể ko sánh bằng game khác, nhưng về chất lượng game và đặc biệt là chất lượng làm việc của gm thì đứng nhất.

đừng nói là dân mê kiếm hiệp thì thích vltk, lily mê kiếm hiệp, sẵn sàng bỏ ăn cả ngày chỉ để vùi đầu luyện xong một bộ truyện kiếm hiệp, nhưng rất thất vọng về vltk, thất vọng nhất là về mấy chưởng của nó nè, ai đời đệ tử cái bang lại được học những thứ như giáng long thập bát chưởng, đả cẩu bổng pháp, mấy thứ đó đến trưởng lão 8 túi còn chưa được học nữa, một anh lính quèn cũng được học. võ công cái bang là loại võ tạp nham, mạnh ai nấy học, võ trấn bang là 2 loại võ trên, chỉ có bang chủ mới được học.

Trích dẫn Gửi bởi huycanvn
    =)) =)) đến giờ vẫn chưa thu được đồng nào từ gamer , đúng là nên tặng huy chương vàng thật
    chà bây giờ tui đổi ý rùi
    ptv thu phí thì thua vltk là cái chắc
    chán ghê thôi từ nay nghỉ nốt ptv chuyển sang bắn gb- trò này chẳng bao giờ thu phí đâu:-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j

:-& :-& :-& :-& :-&

ptv thu phí rồi , giá cao ngất trời , cho ptv huy chương chì

huy chương chì nghe hơi khổ=(( ,huy chương đồng là được rồi(mong ptv giảm giá nhờ câu này) )

má ơi, so sánh vô căn cứ, tự nhiên cái này hay, cái này đẹp thì cho là số 1, tui không còn chơi vltk nữa nhưng mà mấy pác vào nó xem là biết bao nhiêu người chơi game này. ptv chắc chưa bằng một nữa

sao biết mấy game khác ko có trò leo trèo , thiếu hiểu biết thì đừng nói lung tung nha w_lily .... ông chắc chưa từng chơi ryl đâu nhỉ , iq của ông chỉ đủ để chơi mấy cái trò thiểu năng thôi . ông wa ryl đi rồi tui leo cây và núi cho ông thấy .
    chưa biết rõ về game mà cứ tưởng là mình đã biết nhiều lắm rồi ấy
    ryl là game có gameplay hay nhất , skill của nó ăn đứt ptv , chừng 4x ryl thôi pt full đánh lác mắc 7x ptv . gameplay ryl là no 1 , điều này khỏi cần chứng minh . cỡ ông chơi ryl x1 chỉ chừng 3x là nghỉ

à quên , còn về khoản xoay 360 độ thì ryl cũng làm được đấy . tui định nói ông noob nhưng nghỉ lại y như là khen ông ấy ( hết kiếm được từ nào để diễn tả về ông , ai có từ nào để tả tên này giùm tui với )

Trích dẫn Gửi bởi bobochacha29
    --vị trí số 1 chắc chắn ko ai cạnh tranh được với ptv-1 game hoàn hảo
    về mọi mặt
    -vị trí số 2 là vltk-nhẽ ra là 1 đối thủ đáng gờm của ptv nhưng đã dại dột thu phí-khiến số người chơi giảm đi đáng kể-dân vn mình chưa thích nghi với vụ thu phí đâu
    -vị trí thứ 3 là gb-thế mạnh của trò chơi này là chat-đã thu hút ko ít phái yếu tham gia
    -mu-đối thủ tiềm tàng chưa xuất đầu lộ diện
    các trò còn lại ko có huy chương-ghi làm gì

bác nào ko đồng tình thì cứ góp ý nhưng ko được thay vị trí số 1 của ptv đâu đấy >) >) >)
    ptv giờ thu phí rồi liệh còn đứng đầu nữa ko? khác với ptv, vltk thu phí sớm hơn mặc dù ra muộn hơn ptv nhưng lượng người chơi chiếm 1/2 số người chơi game online .cái chính độ hấp dẫn của vltk thật khó hiểu ngay cả mọi người ko thể hiểu nổi vltk vẫn là ẩn số thu phí mà đông người chơi ,ptv mới đề xuất thu phí đã phản bác lại khá nhiều chậc chậc :-?

hix mấy bác nói sao chớ ptv sắp thu phí rồi, đám 1x-4x thấy mất tiêu làm hàng 4x-5x tui giảm giá phân nửa hổng ai mua:.( :.( :.( . chán quá đi tìm gameonline mới thôi. ai có game nào hay chỉ cho tui với, tặng bông hồng trước nè @};- @};- @};- @};- @};- .....

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối