Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 37 của 37
    Trích dẫn Gửi bởi f1000
    chán các bác, mấy trò đó là trẻ con chơi thôi, pro thì chơi ryl, lineage2 hay wow, chứ chơi mấy cái trò ptv, gb hay vltk thì .... chán lắm
    hahah ông thì pro với ai ,nói sem đồ họa của mấy game ông kể ăn được ptv ko hả ,muôn kiếp nhé lozl

thì ptv &l2,ryl đều hay nhưng ptv công nhận la` đồ họa hơi kém vì nó sx năm 2001 ma`(hình như) còn mấy trò kia dều mới

ptv sắp mất 1 lượng gamer trung thành vì việc thu phí quá đắt . ngôi vị số 1 sẽ có sự thay đổi .
    1 đối thủ nữa là silkroadonline made in vietnam
    và 1 trò nữa của ptv đang trong thời gian nghâm kíu ( đánh võ 3d , giống king of fighter nhưng kô có đấu võ đài )

tui đã từng chơi qua tất cả các game online có mặt tại việt nam và theo ý kiến chủ quan của tui thi rylii là hay nhất trong các game có bản quyền
    vì đồ họa đẹp(ai nói đồ họa ryl xấu thì chỉ do chưa chỉnh độ phân giải cao + hiệu ứng mà thôi), cách chơi sáng tạo( tui khoái nhất cách điều khiển nhân vật của trò này). điểm hay nữa là hệ thống pvp hoàn hảo (có thể playervsplayer, partyvsparty, guildvsguild (guild=clan), racevsrace (race= loài, chủng tộc). nhưng đối với những ai chơi 1 mình thì chơi ryl rất khó lên pro vì muốn lên lv nhanh phải pt full và pt full rất khó kiếm (nhưng chơi ryl đến lúc có pt thì khó chán lắm)

lạy chúa

^^ ^^ em lạy các pác^^ ^^ huy chương với chả huân chương gì???trò nào cũng có cái hay và đặc sắc của nó thui mà.chơi game là để tìm niềm vui mà???ai cảm thấy trò nào tạo cho mình nhiều niềm vui nhất thì yêu trò đó,đâu có gì lạ:-o :-o với em thì em bỏ phiếu cho ptv vì trò này tạo cho em nhiều niềm vui nhất vậy thui=(( =((
    tóm lại :vui là chính>) >) >)

tui thấy ptv chưa đủ tiêu chuẩn đạt hcv đâu, tui thây silk road còn hay hơn chi tội toàn tiếng anh thui hic

dịch ra tiếng việt thì hay thật.nhưng ptv việt hóa dịch sai tùm lum,trở thành trò cười cho ptver trước tiên và cho gamer nói chung

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234