Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    hihix, tui luyện gbvn lên đến rìu vàng mà phải bỏ chỉ vì tội lag_ko_chịu_nổi
    hổng phải lỗi của tui nha, luyện vltk dc lên 6x mà phải bỏ vì ko co' xiền là ko co' kem
    bi giờ còn trò gì chơi dc ko mấy bác cho tui bít với

ngẫm nghĩ mà ko sai chút nèo : đời có mới nới cũ.
    có trò chơi mới thì chán trò cũ.
    tui cũng đang trông chờ mu sốt vó
    mà fải công nhận chơi gb ko chán àh nghen

uhm vui cực ..vừa bắn vừa chat lung tung...thắng thì choc wê tụi no' ..thua thì kiếm đường bào chữa ...còn kết ban 4 fương nữa chứ...bắn gb để thư giãn thì tuyệt !!!!

gunbound not gunboun.

gunbound nếu như người chơi không dùng **** và vứt đi mấy cái công thức, chơi như là trước đây, kinh nghiệm là thứ nói lên tất cả thì chắc lúc đó gunbound hay hơn (đấy là ý kiến riêng chứ không có nói gunbound sẽ mất khách hay gì nhá!) và nếu như gunbound vn không quá thực dụng (toàn bộ điều là server avarta on) thì chắc là sẽ hay hơn.

ghét nhất cái gb viet nam ...cả 12 sv mà chỉ co' 1 sver avatar on mà lai dành cho gold axe moi' dau chu'...muon' thắng thì fải có đồ mạnh chư' ban' hay thì vẫn thua tui mac giap' ...tứcccc..ói mau' !!!!

tôi thấy gunbound chỉ mắc một cái tội là hay lag và lag cả ngày lẫn đêm, hhuhuhuhhu. gần thắng rùi nó lại lag, chán đến nỗi muốn bỏ luôn nhưng nó hấp dẫn không chơi lại thấy nhớ mà nhớ là thấy giận kinh khủng, lag tối ngày. vs1 cũng lag, 2vs2 cũng lag chán chết đi được.
    gunbound tại sao có nhiều bạn không thích, đơn giản trong quá trình bạn bắn không chú ý kỹ hành động của mình mà rút kinh nghiệm cho các màn sau, chỉ cần chú ý kỹ các góc độ, hướng gió thôi bạn sẽ trở thành cao thủ ngay. còn nhắm mắt mà bắn thì sau một thời gian sẽ chán ngay vì cứ bắn thua người ta hoài mà. hahahhahaha.
    còn ts thì khỏi nói, xấu kinh khủng. chỉ dành cho con nít chơi thôi...gần giống vltk.

chỉ có gb vn là xuống dốc thôi. còn các gb ở các nước khác và gb wc vẫn tiếp tục phát triển như thường.

theo tui thì ptv đúng là ko bao giờ có đối thủ.hình thì đẹp,lại được fpt quan tâm nâng cấp thường xuyên.còn ts,vltk,..thì lag và hình xấu dễ sợ.nhất là mấy trò như vltk hay khan

chơi gb cũng hay lắm. nhưng đừng chui vô cái dịch vụ của gb vn. tệ lắm. chơi gb của các nước khác cũng hay lắm, như gb phillipinnes nè: http://gunboundphilippines.mobius.ph/. có 12 server thì 8server avatar off, free zone. chơi rất hay, không chỉ có dân phil không mà còn có từ nhiều nơi khác trên thế giới nữa. co thể coi đây là gb wc thứ 2 . gb wc chơi hay nữa, nhưng mỗi tội phải fake ip để mà đăng ký. gb wc là hay nhất

mình ghét nhất là trò vltk hình 2d mà đánh con gì đâu không à tuyệt chiêu xấu hình người thì xấu nói chung trò đó chỉ dành cho máy cấu hình thấp

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối