Trang 3 của 24 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 237
    tôi đã từng bị rồi ..... không dám trade một lần nào nữa .. rút kinh nghiệm chẳng trade với người mình không wen biết .. bán đò thì có cửa hàng đó .. mua thì mua không mua thì thôi .. miển trade

lolz nếu mà tất cả các món hàng điều mua bằng zen thi nói chi nửa

lolz mua đồ bằng cửa hàng được thì nói làm gì, tui dao. 1 vòng chợ tụi no' bán giá trên trời, dao. 1 vòng cho vui không chơi,
    thật ra thì lúc đầu có chơi 1 con nhưng bị thằng admin làm bực mình nên kô chơi nữa, luyện 1 con lvl 1 den lvl 5 nhờ con elf buff đi buff free , mới luyện tới lvl 5 nó block , ra nói muvn_help nó nói gởi thắc mắc cũa bạn tới one touch bực mình gọi điện cho admin , no unblock tiếp tục đánh tới lvl 10 thi bị block lần nửa, bực mình qua gọi điện chủi admin xong nghỉ chơi luôn, giờ nghỉ lai thấy mình ngu tu nhiên tốn tiền dt

còn về vần đề của ae myskyna thì tội nghiệp bi block như vậy hơi oan , theo nếu không muốn cho người ta afk thì làm dc họ, nếu mà afk đi ngủ thì coi như tối đó không lên lvl , chứ bllock thì hơi oan , vì như vậy hóa ra chơi ae voi ee thì thiệt thồi hơn chơi dk voi dw, tui dang chơi muglobal lvl 320 rồi vẩn afk đều đều , chơi ae kho' tim pt hơn dw va dk nên thường la solo nhiều nếu không cho afk bằng automouse thì mệt mà củng có gì đâu mình giềt quái vật bằng damg của mình chĩ hộn trợ ve mouse thôi

nhắc nhở từ bqt: bài viết này sai chủ đề. yêu cầu bạn lần sau chú ý hơn đến việc gửi bài.

nhiều khi dùng jewel để mua bán mà hack kiểu này thì pó tay.

ko có cách nào lấy lại đồ đã mất à???

àh còn nửa bí mật nhe nói ra xấu hổ người vietnam, hồi công ty fpt gởi người sang hàn quốc đào tạo 1 khóa làm admin, mấy người admin của vietnam lên icarus săn đò đem về chọ rao bán, vì tui có người bạn là admin của muglobal , với lại chủ guild tui là bạn học của admin bên muglobal nói chung tại hồi mới mở map mới giá items hơi bị đắc mà hihihi

còn nửa sẳn đây nói luôn, admin nói chơi game đề giải trỉ kô được kinh doanh bẳng vnd vậy thữ hỏi mai mốt có bán thẻ không hay chơii free vì nếu bán thẻ cho người chơi củng là hình thức kinh doanh rồi , nếu bán thẻ cho người chơi thì nên để người chơi buôn bán đồ, đễ mua thẻ chứ còn không cho buôn bán thì đừng bán thẻ

nhắc nhở từ bqt: bài viết này sai chủ đề. yêu cầu bạn lần sau chú ý hơn đến việc gửi bài.

Trích dẫn Gửi bởi kimmylegame
    àh còn nửa bí mật nhe nói ra xấu hổ người vietnam, hồi công ty fpt gởi người sang hàn quốc đào tạo 1 khóa làm admin, mấy người admin của vietnam lên icarus săn đò đem về chọ rao bán, vì tui có người bạn là admin của muglobal , với lại chủ guild tui là bạn học của admin bên muglobal nói chung tại hồi mới mở map mới giá items hơi bị đắc mà hihihi
    omg nếu thật sự là vậy thì thật đáng xấu hổ cho 1 công ty truyền thông hàng đầu fpt=)) có lẽ họ không biết sử dụng người và đây cũng là khuyết điểm hàng đầu ở các công ty mà phong cách làm việc theo kiểu người việt nam.thông cảm admin cũng là những nhân viên làm công ăn lương mà.ở đâu có lương thì họ tranh thủ kiếm thêm.tui biết ee kimmyle bên global mà quá nổi tiếng ha và cả banga nữa.confirm là anh banga là bạn của admin global còn kimmyle có bạn là admin hay không thì not sure kekeke.
    tôi đề nghị mở 1 cuộc trưng cầu ý gamer hỏi xem họ có hài lòng với cách làm việc của các admin hay không đi.nếu phần lớn không chấp nhận cách làm việc hiện nay của admin nên chăng đội ngủ admin cần được thay máu<))
    phương châm làm việc của công ty fpt là tất cả hướng về khách hàng mà nhưng hiện nay nó là khách hàng bị bắt hướng về công ty>)

Trích dẫn Gửi bởi munoob
    omg nếu thật sự là vậy thì thật đáng xấu hổ cho 1 công ty truyền thông hàng đầu fpt=)) có lẽ họ không biết sử dụng người và đây cũng là khuyết điểm hàng đầu ở các công ty mà phong cách làm việc theo kiểu người việt nam.thông cảm admin cũng là những nhân viên làm công ăn lương mà.ở đâu có lương thì họ tranh thủ kiếm thêm.tui biết ee kimmyle bên global mà quá nổi tiếng ha và cả banga nữa.confirm là anh banga là bạn của admin global còn kimmyle có bạn là admin hay không thì not sure kekeke.
    tôi đề nghị mở 1 cuộc trưng cầu ý gamer hỏi xem họ có hài lòng với cách làm việc của các admin hay không đi.nếu phần lớn không chấp nhận cách làm việc hiện nay của admin nên chăng đội ngủ admin cần được thay máu<))
    phương châm làm việc của công ty fpt là tất cả hướng về khách hàng mà nhưng hiện nay nó là khách hàng bị bắt hướng về công ty>)
    rất tiếc đó không phải là sự thật! và người đáng bị xấ hổ ko phải là fpt mà là người đã tung tin đồn nhảm. 8-}

sáng nay mình cũng xém mất 1 soul + 5 chaos khi trade với 1 girl (chắc là boy chơi elf). girl rao bán 1 giày legen+3+12 op , sau 1 hồi mặc cả gì đồng ý bạn cho mình với giá trên. khi bắt đầu trade thì tự dưng girl bị dis , 5 phút sau girl trở lại và tiếp tục trade. mình bắt đầu đặt viên soul vào ,bỏ 1 viên chaos , girl đặt đôi giàu vào và nhấn ok liền mà không đợi mình bỏ tiếp 4 viên chaos còn lại. nếu như gặp người có lòng tham, việc nhấn ok ngay lúc này sẽ lời được 4 chaos , nhưng với kinh nghiệm mua bán, mình lúc nào cũng kiểm tra món hàng và quả đúng vậy. girl đặt vào đó là đôi giày +0+0 hêhe^ ... bị mình vạch mặt girl xấu hổ lũi đi mất.

còn 1 trường hợp khác xém thua đôi giày legen+5_tăng tốc, và mình cũng vượt qua được nhưng kể ra hơi noop nên thui ko kể ...hehe

Trang 3 của 24 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối