Học chơi piano một bí quyết thạo luôn là niềm ước mong của nhiều người. Việc học chơi piano ko tiện lợi như những nhạc cụ khác. Do đó, để chơi được piano thành thạo thì việc chọn lọc cho mình cây đàn hỗ trợ phải chăng cho bạn việc học là điều đề xuất cần mang.
hiện nay, sở hữu toàn bộ dòng sản phẩm piano điện xây dựng thương hiệu mang phổ thông tính năng mới mẻ, giúp việc học đàn trở thành dễ dàng hơn rất nhiều. Trong đó phải đề cập đến model CDP-S150 của thương hiệu Casio được cho ra mắt thị trường vào đầu năm 2019 được phổ quát quý khách đón nhận.

Casio CDP-S150 giúp cho việc học và chơi piano trở nên dễ dàng và thuần tuý hơn phần nhiều. Đàn được kiểu dáng và vật dụng tối ưu nhất dành cho người mua. Có cây piano điện Casio CDP-S150 bạn nhận được:
1 cây đàn đến trong khoảng thương hiệu uy tín
Casio là loại tên đã trở thành quá thân thuộc sở hữu phần lớn người. Đây là một nhãn hiệu uy tín, chất lượng trong ngành nhạc cụ điện tử đặc trưng là piano và organ. Casio CDP-S150 ra mắt được hưởng những kiểu dáng và chức năng rẻ nhất đem lại 1 cây đàn chất lượng cho người mua. Mang 1 nhãn hiệu lâu đời, đã khẳng định được sang trọng thì chất lượng của đàn piano Casio CDP-S150 ko còn là nỗi lo ngại có người mua. Tham khảo thêm: Casio CDP S100

Đặc điểm và chức năng cây Casio CDP-S150
vượt trội trong mẫu mã
ngoại hình nhỏ gọn với bền dày chỉ 232 mm , trọng lượng 10.9kg, màu đen do đó việc đi lại đàn đi bất kì đâu phát triển thành tiện lợi mà ko gặp sự chướng ngại nào. Đàn có 88 phím nặng với bộ máy bộ máy Scaled Hammer Action II Keyboard giúp việc tiếp xúc những ngón tay sở hữu phím đàn trở thành tiện dụng và tạo cảm xúc tốt cho quý khách như đang dùng trên cây piano cơ.
Đàn sử dụng nguồn điện là PIN 6A thời kì hoạt động lên đến 14 giờ khi sử dụng đàn liên tiếp nên bạn sở hữu thể sử dụng đàn bất kì đâu, vị trí nào chỉ cần sạc đầy pin là được. Chính tính năng này bạn mang thể với cây đàn theo bên mình để học bất kì đâu vị trí nào bạn thấy thích hợp.
Thực viện âm thanh
Đàn tích hợp sẵn 10 âm thanh chất lượng cao bao gồm cả Grand Piano. Bạn với thể điều chỉnh âm điệu khác nhau bằng bí quyết tác động lực khác nhau lên bàn phím.
Chức năng này giúp bạn tạo ra các âm điệu nhạc khác nhau một cách thuận lợi. Tạo điều kiện cho người chỉ là mới học lần đầu chưa có thương hiệu tiêu dùng piano cũng có thể tạo nên những âm điều mạnh nhẹ khác nhau.
Bộ loa
Về loa trên CDP-S150 có kích thước 2cm x 6cm (Hình bầu dục) x hai (Công suất 8W + 8W) mang lại âm thanh sống động to và rõ ràng giúp bạn cảm nhận rẻ nhất.
Chức năng thu thanh và phát lại
Bạn mang thể trực thu nạp âm những nhạc điệu trong khi đang sử dụng đàn và phát lại để cảm nhận được những giai điệu mình chơi như thế nào để cảm nhận được khả năng và trình độ chơi piano của mình sở hữu tiến bộ hơn ko. Hoặc xuất ra âm thanh ấy và san sẻ cho bạn bè cộng nghe.
Chế độ song tấu
những phím bên trái và bên phải của bàn phím được cài đặt thành một dải âm sở hữu chức năng này giúp hai người cộng chơi đàn một khi. Chức năng Debut này giúp các thầy giáo với thể chơi đàn cùng học viên của mình giúp khả năng học chơi đàn của bạn phát triển thành nhanh và tiện dụng hơn.
Kết nối vật dụng ngoại vi thuận tiện
Đàn có thể kết nối được sở hữu các vật dụng ngoại vị như điện thoại thông minh, ipad...giúp người dùng với thể tiêu dùng đàn kết hợp với các phần mềm ứng dụng tạo điều kiện cho việc học tập chơi đàn trở thành thuận tiện và đơn thuần hơn.
bây giờ thì CDP-S150 có chi phí tại các shop Việt Thương là 11.850.000 vnđ một giá tiền tầm trung phù hợp kinh phí mang quý khách ngày nay trên thị trường.
vì vậy bạn hoàn toàn với thể sở hữu ngay cho mình cây đàn piano điện cho nhu cầu học và chơi đàn của mình một phương pháp dễ dàng qua những tính năng tương trợ người chơi của cây đàn.
khi bạn sở hữu nhu cầu sắm sở hữu thể địa chỉ với cửa hàng Việt Thương để chọn cho mình cây đàn tốt nhất dùng.