Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

Chuyện bug PDS là có thật

hôm nay công thành mình đi pk gặp con ef có tên là musereturn, lúc đó mình đánh nó toàn miss, mình bảo nó thử bắn mình thì nó dùng skill 1 mũi tên ( ko phải mũi tên băng) của vũ khí thế mà mình die . mình ko tin vào mắt mình nữa chạy lại và bảo nó thử lại thì vẫn bị trường hợp như thế. mình nhìn thấy bao nhiêu dk combo nó ko hề nhíc 1 chút , còn đứng giữa cầu bắn nữa. thật hết hiểu nổi
    mình còn ko thể hiểu nổi đó là tiên nữ.

yêu câu admin kiểm tra lại nhân vật : musereturn ( tiên nữ)

đây là bug crywolf mới được các gamer mu thế giới phát hiện gần đây giúp cho người chơi tạo ra được 1 char có số point hơn 50k và chỉ mới lv1. ngày hôm qua đã có 1 bài post lên forum về việc này và có hình chụp cụ thể những chỉ số point luôn nhưng admin đã xóa topic này. có lẽ sợ mọi người lo lắng. đồng thời các diễn đàn mu khác đã thông báo về bug này có lẽ admin đang điều tra sự việc này. liệu admin có thể biết được số point trong 1 char của acc bất kỳ nào đó ko? nếu vậy thì mong admin hãy xóa bỏ những char này. có thể như vậy mà dạo gần đây xuất hiện nhiều char quái lạ mạnh hơn những char ở top như omniknight,... vì với số point như vậy thì ko cần rs point nữa nhưng nếu ở sv tv thì thật sự ...

có lẽ trong thời gian sớm mu vn sẽ chưa fix được bug này mà phải chờ webzen fix mới có thể dứt được việc này. mong cho những người có những char như thế được ngủ ngon, amen nam mô.... ^__^
    tìm hiểu = cách search google.com.vn: "bug"+"crywolf"

chính xác là có thật, chính vietwifi là người đã từng sở hữu những char như vậy. cách làm thì dù mình đã đọc khá nhiều tài liệu nhưng vẫn không thành công. người tạo cho mình các char đó là một người sống bên malaysia. theo mình biết thì chỉ khi update phiên bản mới sẽ hết.

mấy acc đó chắc của admin tạo ra để giành bán thì phải, ko biết đúng ko ta ? heh heh heh

lại thêm vài account nữa bị block. cảnh báo cho tất cả ai lợi dụng bug này.

upgrade lên kanturu di gm ơi, cứ để 1.02f thế này thì vietwifi lại bị block vài account nữa quá. không muốn đâu.....

nhân chứng sống nè hôm qua tui chơi sever 10 j đó bên ht có con moseef (chưa phải là thánh nữ ) nó buff 1 phát đánh tăng hơn 6k dame vậy bác nào mà sở hưu con đó thì cứ phải là rs mệt nghỉ tiếc quá không phải là tui

kiểu này, có nhũng ai lợi dụng bug này buff cho nhân vật khác để luyện lv thì cứ vèo vèo ^^ , 2 - 3 cái skill là chết quái pds sói rồi ^^.

chán lắm rồi , quanh đi quẩn lại vẫn mấy cái map chật hẹp đồ thì ko phong phú , op thì cũng chỉ lèo tèo , qua các game khác thấy đồ phong phú , op đủ thứ nhiều thứ hay thật .

tui cũng đã gặp musereturn trong pds, ae này chưa là thánh nữ, không có tên trong top1000 tiên nữ, chỉ cầm cung hổ trong shop mà bắn mấy phát là con búa tạ chít. pt của tui gồm elf rs26 lần, dw rs 27 lần, dk rs 25 lần mà không ks lại được, đánh ae này (lúc đó là quỷ) thì toàn miss, mấy dk khủng khác combo cũng không được. hỏi thì ae này nói hp của nó 60k, và tổng số điểm là 200k. xem ae này bị mất máu do dính độc thì có thể tin hp của nó là 60k. tui đã chụp ảnh và gửi lên 1 chạm từ 31/01/2007, chỉ thấy thông báo là thư đã bị khóa, gm tiết kiệm lời tới mức không hề thông báo 1 câu về chuyện này đúng, sai ra sao, nguyên nhân do đâu nữa.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối