Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

(BCVS) Đã đến lúc được thỏa sức pk - Review tính năng mới!

vào sáng nay 9/1 bách chiến vô song đã cho cập nhật phiên bản mới đầu tiên của mình vào lúc 10h, có 1 số tính năng mới , nhưng nếu các bạn "super soi" kỹ thì sẽ thấy những tính năng này đều hướng đến mục đích pk, hỗ trợ pk! như vậy sau phiên bản này pk sẽ lên ngôi, thỏa sức mà war :3, mình review tính năng mà đã thử trong sáng nay, nc là cũng đã tay đấy =) mình sẽ đi từ bình thường đến hot nhé ))

pháp trận

cái này sáng nay đã test, không biết do hên hay sao mà ăn có 5 cục up luôn lên 2, từ 2 lên 3 thì khỏi nói luôn ) nãy giờ 20 cục rồi k lên =))
    đây là hình em nó khi hiện ở ngoài
    như mình nói nếu các bạn để ý kỹ sẽ thấy pháp trận hỗ trợ pk khá nhiều. nhìn kỹ năng toàn giảm các hiệu ứng xấu và sát thương

nếu up pháp trận thì theo mình nghĩ cũng giống như thú cưỡi, linh thú blah blah, ý mình đây là tốn đồ lên tương tự )

tiên pháp

cái này dựa theo 12 chòm sao nè, mình nghĩ nó cũng hỗ trợ pk, vì + chủ yếu vào máu, công và thủ và phòng thuộc tính

pk liên server

đây nhân vật chính kỳ này mình muốn nói tới :3 pk liên server, khác hẳn trong đấu trường (tự đánh), pk khá phê và luyện được kỹ năng tay nghề pk để đi tiên minh chiến cũng như chiến trường cổ được thêm nhiều liên trảm :3 ráng học pk nào các bác

điều kiện cần là lv 50 và 1 đợt được 5 lần tham gia, cũng giống như đấu trường, nó sẽ tự hồi lại (10s thì phải), theo mình test thì 5 lần, sẽ có 3 lần gặp người yếu hơn, và 2 lần gặp người mạnh hơn => xen kẽ nhau
    lấy công trạng sẽ đổi được đá khảm, và đồ tư chất của các vật hỗ trợ (cánh, thú v.v.), hiện tại vẫn chưa thấy phù đồ như trang chủ đưa chắc cập nhật lần sau quá...
    tóm lại update kỳ này toàn nhắm vào pk, có lẽ các bác nph muốn đến giai đoạn chính là tính năng pk của bcvs! mời các thánh bàn luận nào :3 có ai lên đc pháp trận 7 chưa :3

pk đi nào, luyện cấp mãi chán quá rồi mấy bác ơi

còn có pk liên sever nữa luôn kìa. kiểu này tha hồ mà pk luôn

ráng luyện pháp trận lên cấp cao rồi lúc đó muốn pk ai chả được

không biết khi pk thì nên chơi tiên trận nào là thích hợp nhỉ. cộng vào dame, thủ hay là máu đây ?

tùy theo class mình chơi chứ bác, đâu phải class nào cũng cộng hết vào dame đâu

vậy mấy class nào trâu thì cứ dồn vào máu là được rồi nhỉ. tha hồ mà cho tụi nó đánh luôn

pk thì tốt rồi, nhưng ra đánh thì nó bảo là đối phương đang ở chế độ hòa bình không thể pk được... chán

ngon. anh em máu chiến kì này vui r nhé

cái đó chắc sẽ có mà chắc time nữa

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối